Matsayinku: Gida > Labarai

Injin Hydroseeder mai karfin 10,000 lita

Lokacin Saki:2024-09-06
Karanta:
Raba:
Kuna neman ahydroseedertare da babban tankin ruwa da tsarin famfo mai ƙarfi? Henan Wode Heavy Industry Co., Ltd. yana da mafita!

Na'urar hydroseeder mai karfin lita 10,000 da kamfaninmu ya samar, kayan aiki ne na musamman wadanda suka dace da ayyuka kamar shuka ciyawa, sake dazuzzuka, ko sarrafa zaizayar kasa a wuraren da ke da wuyar isa ga gangara ko tudu. Idan aka kwatanta da hanyoyin shuka na gargajiya, tsarin samar da ruwa ya rufe yankin da sauri da kuma daidai, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi ga masu kwangila da ƙwararrun shimfidar wuri.
Commercial hydroseeder 10,000 lita
Mahimman Fassarorin Na'urar Hydroseeder Lita 10,000
Babban Tankin Ruwa na Ruwa: Wannan babban injin ruwa mai ƙarfi yana sanye da tankin ruwa mai nauyin lita 10,000, wanda zai iya rufe manyan wuraren ƙasa tare da kaya ɗaya, musamman dacewa da manyan ayyuka kamar shingen babbar hanya, darussan golf, da shimfidar wuri na kasuwanci.

Tsarin famfo mai ƙarfi: 10,000-hydroseeder yana sanye da a 120kw, injin din din din din din din, wanda zai iya samar da kyakkyawan matsin lamba da ci gaba.
Commercial hydroseeder 10,000 lita
Ingantaccen Tsarin Haɗawa: Daidaitaccen haɗaɗɗen slurry yana da mahimmanci ga tasirin aikin samar da ruwa. Na'ura mai amfani da ruwa don manyan ayyuka yana nuna tsarin haɗakarwa mai ƙarfi wanda ke tabbatar da haɗin iri, ciyawa, ruwa, da taki, hana toshewa da tabbatar da daidaiton aikace-aikacen.

Gina mai ɗorewa: An yi shi da kayan aiki masu nauyi kamar ƙarfe, injin hydroseeder mai ƙarfin 10,000lita an gina shi don jure ƙwaƙƙwaran manyan ayyukan shimfida ƙasa. Suna iya aiki a cikin yanayi daban-daban na yanayi mai muni, tun daga ƙazamin shimfidar wuri zuwa rigar ƙasa, ƙasa mai laka.
Commercial hydroseeder 10,000 lita
Ƙarfin fesa mai tsayi mai tsayi: Injin hydroseeder 10,000lita zai iya fesa cakuda cikin nisa mai nisa, har zuwa mita 70 (ƙafa 230). Idan kuna buƙatar tazara mai tsayi, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za ku tattauna yuwuwar kai tsaye tare da injiniya.

Aikace-aikace don 10,000L Hydroseeder
Kula da Yazara: Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ake amfani da su na Hydroseeder shine sarrafa zaizaye. Na'urar hydroseeder mai karfin lita 10,000 na iya daidaita kasa cikin sauri da inganci a kan gangara don hana zaizayar da iska ko ruwa ke haifarwa.

Babbar Hanya da Tsarin Tsirrai: Na'urar Hydroseeding mai lita 10,000 don manyan ayyuka kamar shukar babbar hanya, inda zai iya yin sauri da inganci ta rufe nesa mai nisa a gefen hanya. Yana taimakawa wajen daidaita ƙasa, hana zaizayar ƙasa, da haɓaka ƙayatarwa ta hanyar dasa ciyawa ko wasu ciyayi.
Commercial hydroseeder 10,000 lita
Filayen Filayen Kasuwanci: Manyan kaddarorin kasuwanci kamar wuraren wasan golf, wuraren shakatawa, da rukunin masana'antu suna amfana da sauri da inganci na Hydroseeder mai nauyin lita 10,000, wanda zai iya fesa irir ciyawa da taki a kan wuraren da aka keɓe cikin ɗan ƙanƙanin lokaci, yana rage lokacin aiki.

Maidowa Bayan Ginawa: Bayan an gama aikin gini, ana iya amfani da injin ruwa don dawo da ƙasar ta hanyar dasa ciyawa ko wasu ciyayi. Injin Hydroseeder mai karfin lita 10,000 yana taimakawa cikin sauri rufe ƙasa da aka fallasa, rage zaizayar ƙasa, da kuma hanzarta aiwatar da aikin sake fasalin ƙasa.

Ayyukan sake dazuzzuka: A cikin aikin sake dazuzzuka, ana iya amfani da masu ruwa don shuka ciyawa da sauran amfanin gona, suna taimakawa kare bishiyoyi, da daidaita ƙasa. Wannan yana da amfani musamman a wuraren da bala'o'i ke shafa kamar sare itatuwa ko gobarar daji.

Na'urar hydroseeder mai karfin lita 10,000 na'ura ce mai karfi da inganci wacce aka tsara don manyan ayyukan shimfida shimfidar wuri da kuma kula da zaizayar kasa. Babban ƙarfinsa, ingantaccen tsarin famfo, da ƙarfin feshin dogon zango ya sa ya zama zaɓi na masu kwangila iri-iri. Ko kuna aiki akan babban aikin shimfida shimfidar wuri na kasuwanci ko daidaita gangara don sarrafa zazzagewa, wannan hydroseeder yana ba da aiki da amincin da kuke buƙatar samun aikin.

Idan kuna buƙatar dacewahydroseederdon kammala aikin ku, da fatan za a tuntuɓe mu. A matsayin ƙwararrun masu samar da hydroseeder, muna ba da nau'ikan hydroseeders iri-iri a cikin iyakoki daban-daban, daga 1000L zuwa 15000L ko mafi girma, da fatan za a yi mana imel!
Shawara
HWHS10120 10000 Lita Hydroseeder
Ikon: 120KW, Injin Cummins
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:70m
Duba ƙarin
15000L tank hydroseeder
HWHS15190 15000L Tankin Hydroseeder
Ikon: 190KW, Injin Cummins
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:85m
Duba ƙarin
13000L iya aiki Hydroseeder
HWHS13190 13000L Ƙarfin Ƙirar Ruwa
Ikon: 190KW, Injin Cummins
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:85m
Duba ƙarin
8000L hillside yashwar iko hydroseeder
HWHS08100 8000L Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa
Ikon: 100KW, Injin Cummins
Matsakaicin nisa na isarwa a kwance:70m
Duba ƙarin
8000L hydroseeding kayan aiki
Kayan Aikin Ruwa na WHS08100A 8000L
Ƙarfin diesel: 103KW @ 2200rpm
Hose reel: Na'ura mai aiki da karfin ruwa kore tare da mai juyawa, saurin canzawa
Duba ƙarin
Saukewa: HWHS08838000L
HWHS0883 8000L Trailer Hydroseeder
Ikon: 83KW, injin dizal na China
Matsakaicin nisan isarwa a kwance: 65m
Duba ƙarin
1000L Jet Agitation Hydroseeder
HWHS0110PT 1000L Jet Agitation Hydroseeder
Engine: 13 hp injin gas tare da farawar lantarki
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:28m
Duba ƙarin
2000L Mechanical Agitated Hydroseeder
HWHS0217PT 2000L Mechanical Agitated Hydroseeder
Engine: 23 hp injin gas tare da farawar lantarki
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:28m
Duba ƙarin
5000L Tank Capacity Hydroseeding Machine
HWHS0551 5000L Tankin Ƙarfin Ƙarfin Ruwan Ruwa
Ikon: 51KW, Injin Cummins, sanyaya ruwa
Matsakaicin nisan isarwa a kwance: 60m
Duba ƙarin
1200L Skid Hydroseeding System
HWHS0117 1200L Skid Hydroseeding System
Injin: 17kw Briggs & Stratton ingin mai, mai sanyaya iska
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:26m
Duba ƙarin
2000L Skid Hydroseeding System
HWHS0217 2000L Hydroseeding Mulch Kayan Aikin
Injin: 17kw Briggs & Stratton ingin mai, mai sanyaya iska
Matsakaicin nisan isarwa a kwance:35m
Duba ƙarin
da yawa fitarwa da amincewa da abokan ciniki
Gamsar da ku Shine Nasararmu
Idan kuna neman samfurori masu alaƙa ko kuna da wasu tambayoyi don Allah jin daɗin tuntuɓar mu. Hakanan zaka iya ba mu saƙo a ƙasa, za mu kasance masu sha'awar sabis ɗin ku.
Imel:info@wodetec.com
Tel :+86-19939106571
WhatsApp:19939106571
X